Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สนใจ nikon d3100 กับ olympus pl2 ติดต่อทีมงาน

หวัดดีครับ พอดีผมมะค่อยรู้เรื่องกล้องมากนัก แต่ อยากซื้อไว้ไช้สัก ตัว ระหว่าง nikon d3100 กับ olympus pl2 ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ แล้วคุณภาพของภาพ เป็นไงบ้างสองตัว นี้ แล้ว ตัวนิ ถ่าย วิดีโอ ได้นานไหมครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำ ครับ

จากคุณ : panuroj
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 54 14:35:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com