Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่รู้จะเลือกกล้องคอมแพคอะไรดี? ลองเข้ามาดูทางนี้ค่ะCanon IXUS 1000HS ติดต่อทีมงาน

เป็นคนที่เคยมาตั้งคำถามในห้องกล้อง และก็จะได้คำตอบที่น่ารักกลับมาทุกครั้ง
แต่พอเอาเข้าจริง ไม่มีกล้องแบบเพื่อนๆ สมาชิกกรุณาแนะนำ แต่ต้องใช้กล้องแล้ว
ก็เลยเลือกตัวที่เราใช้งานง่ายที่สุด และถูกใจเราที่สุด แนะนำให้ลองไปเรื่อยๆค่ะ  เอาที่เราพอใจ
ลองดูหลายๆร้านเปรียบเทียบคำแนะนำเจ้าหน้าที่ค่ะ จนมาได้ตัวนี้ค่ะ Canon IXUS 1000HS  

ได้ปุ๊บ ชาร์ตแบทเตรียมใช้งานทริปภูเก็ตเลยค่ะ ใช้อะไรไม่เป็นออโต้อย่างเดียวค่ะ
รูปที่นำมารีวิว ในกระทู้นี้ จขกท.ไม่ได้ตกแต่งภาพ แต่งสีแต่อย่างใดเลยค่ะ
ภาพที่ได้จากกล้องเพียงแค่นำมาใส่กรอบย่อ ให้ถูกกติกาขนาดไฟล์ภาพของพันทิปแค่นั้นค่ะ

ออกตัวไว้ก่อนเลยนะคะ ถ้าผิดพลาดประการใด ไม่ถูกใจท่านใด ขอภัยไว้ ณ ที่นี้เลยค่ะ ลูกสาว หวังว่าคงจะได้ประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ

ไปชมกันเลยค่ะ ^ ^ Canon IXUS 1000HS

ภาพแรกหมวดดูดสี บุคคลในภาพคือลูกสาว จขกท.ค่ะ

จากคุณ : ซีเหน่หาx2
เขียนเมื่อ : 9 พ.ค. 54 21:27:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com