Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

........น้าๆในห้องกล้อง ใช้กล้องหลักยี่ห้ออะไรกันบ้างครับ......... ติดต่อทีมงาน

NIKON (56 คน)
  CANON (74 คน)
  FUJI (9 คน)
  OLYMPUS (13 คน)
  SONY (17 คน)
  PENTAX (1 คน)
  PANASONIC (2 คน)
  MINOLTA (0 คน)
  SAMSUNG (3 คน)
  อื่นๆ (LEICA, RICOH , KODAK, ETC.) (0 คน)

32.00%
  NIKON (56 คน)
 42.29%
  CANON (74 คน)
 5.14%
  FUJI (9 คน)
 7.43%
  OLYMPUS (13 คน)
 9.71%
  SONY (17 คน)
 0.57%
  PENTAX (1 คน)
 1.14%
  PANASONIC (2 คน)
 0.00%
  MINOLTA (0 คน)
 1.71%
  SAMSUNG (3 คน)
 0.00%
  อื่นๆ (LEICA, RICOH , KODAK, ETC.) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 175 คน

หยุดยาวครับ แต่ไม่ได้ไปไหน....ต้องปรับปรุงบริเวณบ้านหน่อย ปรับไป ปรับมาฟุ้งซ่าน เลยนึกสนุกอยากรู้ว่าน้าๆใช้กล้องหลักยี่ห้ออะไรกันบ้าง

ขำๆนะครับ ไม่ซีเรียส.....ไม่ได้จะก่อสงครามค่ายใดๆทั้งนั้น  smile

เชื่อแน่ว่าน้าๆหลายๆคน อาจจะมีกล้องหลายตัว อย่างผม มี 2 ตัว และเป็นคนละยี่ห้อ คือ compact เป็น CANON  และ DSLR เป็น NIKON..........แต่ใช้ NIKON เป็นตัวหลัก.........ก็โหวต NIKON ครับ

ลองมาเล่นกันสนุกๆในวันหยุดอีกวันครับ (พรุ่งนี้็ยังหยุดอีก........อิอิ)

...ขาดยี่ห้อไหนไป ขออภัยด้วยนะครับ...

จากคุณ : NJ THE KOP
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 54 12:47:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com