Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ กด Like อันไหน ระหว่าง canon s 95...vs...sony TX10 +++ ติดต่อทีมงาน

canon s 95 (20 คน)
  sony TX10 (4 คน)

83.33%
  canon s 95 (20 คน)
 16.67%
  sony TX10 (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

---ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ ว่าจะสอยอันไหนดี หาข้อมูลมาหลายกระทู้ประกอบกับอ่านตารางคุณสมบัติกล้องก็ยังไม่เข้าใจภาษากล้องค่ะ (เศร้า.. T T) รบกวนน้าๆใจดีทั้งหลายช่วยวิเคราะห์ ระหว่าง canon s 95...กับ...sony TX10 ให้ทีได้มั้ยคะว่ามีข้อดีข้อเสียต่างกันยังไงและเชียร์อันไหนกันคะ
---ลักษณะการใช้คือ เน้น เบาๆ ทนๆ ถ่ายรูปคนสวยๆ จะลงน้ำก็ได้ ไม่ลงก็ได้ จะนำไปใช้ที่ต่างประเทศ อาจมีอุณหภูมิติดลบบ้างแต่ไม่มากนักค่ะ
---ขอบคุณน้าๆใจดีทุกท่านค่ะ ^^

จากคุณ : Harrytwin
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 54 02:01:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com