Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำกล้องคอมแพคหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

Sony (1 คน)
  Samsung (0 คน)
  Panasonic (3 คน)
  Canon (6 คน)

10.00%
  Sony (1 คน)
 0.00%
  Samsung (0 คน)
 30.00%
  Panasonic (3 คน)
 60.00%
  Canon (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

ไม่รู้มีความรู้เรื่องกล้อง อยากได้แบบถ่าย ภาพกลางคืนสวยๆ

ตอนนี้ สนใจ Sony อยู่รุ่นหนึ่ง

อยากได้คำแนะนำครับ ยิ่งได้ รุ่นยิ่งดีเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ

จากคุณ : เอ็มเด็กบ้านนอก
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 54 14:45:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com