Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณห้องกล้องนะคะ สำหรับข้อมูลดีเว่อร์ ติดต่อทีมงาน

ไม่มีไรมากค่ะ พอดีกำลังมองหากล้องซักตัว คือคิดไว้ในใจแล้วว่าจะเอาอันนี้ แต่เพื่อความมั่นใจ ก็เลยลองหาใน  Smart Search ดู ปรากฏว่าได้ข้อมูลเพียบเลย เลยทำให้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น และทำให้รู้ว่าปัญหาโลกแตก (สำหรับผู้หญิง) ไม่ได้มีเราแค่คนเดียว 555

อยากจะบอกว่าแต่ละคนให้คำแนะนำดีมากๆเลยค่ะ พร้อมทั้งยกข้อดีข้อเสียให้ด้วย  

จริงๆกะว่าจะไม่โพสอะไร แต่อดไม่ได้ เพราะอยากให้ทุกคนที่ช่วยกันตอบกระทู้ทุกกระทู้มีกำลังใจ ว่ายังมีคนภายนอกอีกมากมาย ที่เค้าได้รับความรู้ และได้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์มากมายจากคุณ เหมือนที่เราได้รับ  

ฝากไว้เท่านี้ล่ะค่ะ ^^

จากคุณ : Dormadaire
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 55 18:00:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com