Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

><>< พึ่งซื้อกล้อง OLYMPUS EPM มาใช้ อยากลองเล่นเลนส์ถ่ายหนัง+เม้า ใครรู้แหล่งบ้างอ่ะครับ ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจาก กระทู้นี้ครับ กิเลสเกิด เลยได้สอย Olym PEN M มาใช้
ภาพสวย สีสันถูกใจมาก ^_^ แต่ Noise ที่ iso สูงๆ ก้เยอะไม่ใช่เล่น

และ ปรับแต่ เมนู แม่ม เข้าใจยากเหมือนกัลลล

มือใหม่ หัดถ่ายน่ะครับ ทีนี้อยากลองเล่น
เลนส์ถ่ายหนัง+เม้า ใครรู้แหล่งบ้างอ่ะครับ
หรือเป็น เลนส์ cctv ที่ให้ภาพ สวยๆ ก็ได้

ก่อนหน้านี้ ไม่เคยเล่นกล้องเลย ใช้แต่ Compact ว่างั้น
เอาแบบ ราคาไม่แรงนะครับ แบบว่า พันนิดๆ หรืออย่างมาก พันกว่าๆ

หรือ มือ 2 , 3 , 4 ถึง 10 ก็ได้ อิอิ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : มือใหม่ หัดถ่าย
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 55 01:37:54 A:171.7.179.11 X: TicketID:303930

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com