Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

""ชมพูพันทิพย์!!! อีกซักครั้ง"" ติดต่อทีมงาน

ถ่ายมาเมื่อเช้านี่เองครับ ราวๆ เกือบ 9 โมง ท่ามกลางฟ้าที่ไม่แจ่มเอาซะเลย

หลังจากเพื่อนโทรมาบอกตั้งแต่ผมยังไม่ตื่นว่า ชมพูพันทิพย์สวยมาก 

เท่านั้นแหละครับ ตาสว่างทันที และแทบไม่ต้องเสียเวลาตัดสินใจใดๆทั้งสิ้น

ผมจึงรีบคว้ากล้องมุ่งไปยังบริเวณหน้า รร สาธิตฯ เกษตรศาสตร์ กำแพงแสนทันที

โดยตั้งใจว่า คราวนี้จะถ่ายเจาะเป็นช่อๆ แต่พอไปถึง โอแม่เจ้า!! เต็มต้นเลยครับ 

หลายต้นด้วย เลยคิดว่าไม่ถ่ายเต็มต้นไม่ได้แล้วววว....

เลยได้ภาพชุดนี้มาครับ

จากคุณ : shinichi_champ
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 55 13:01:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com