Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิจารณ์ รูปถ่าย จาก LUMIX FX48 ให้ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเป็น สมาชิก ใหม่ครับ เข้ามาอ่านใน พันทิป นานแล้วครับ แต่เพิ่ง สมัครสมาชิก

ตอนนี้ ใช้ คอมแพค Panasonic LUMIX FX48 อยู่ครับ ถ่ายมานานแล้ว

ผมอยาก ใช้กล้อง DSLR ที่เล็งไว้ ก้อคือ D5100 ครับ

วันนี้ เป็นครั้งแรก ที่ นำภาพ ที่ เพิ่งถ่ายมาให้ น้าๆ ช่วยติหน่อยครับว่า จะใช้ DSLR

ได้รึยัง

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ablover
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 55 23:55:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com