Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตัดสินใจทีค่ะระหว่าง G12 vs s100 ติดต่อทีมงาน

Canon G12 (15 คน)
  Canon s100 (5 คน)

75.00%
  Canon G12 (15 คน)
 25.00%
  Canon s100 (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

พรุ่งนี้ว่าจะไปซื้อกล้องค่ะ ตอนแรกเล็งไว้ว่าจะเอา G12 แต่วันนี้ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมดู กลับมีอีกตัวมาให้เลือก คือ s100 ตัดสินใจไม่ถูกเลยค่ะ

ชอบพวกเอฟเฟ็คต่างๆ ( fisheye / miniature ฯลฯ ) แล้วก็ถ่ายวีดีโอค่ะ

ราคาต่างกันแค่ 1,000 เดียว -.- ถ้าให้เลือกระหว่างสองตัวนี้ น้าๆพี่ๆเพื่อนๆจะเลือกอันไหนคะ ช่วยโหวตทีนะคะ  -/\-

จากคุณ : OsakiBz
เขียนเมื่อ : 28 ก.พ. 55 22:32:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com