Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สวัสดีจ้ะ แนะนำตัวเป็นครั้งแรก ติดต่อทีมงาน

นี่เป็นครั้งแรกจริงๆ ที่ตั้งกระทู้ในพันทิป.. ทั้งที่ความจริงสมัครไว้นานแล้วค่ะ ตั้งแต่ม.3 ตอนนี้จะขึ้นปี 2 แล้ว T_____T ปกติก็แวะๆเวียนๆมาบ้างค่ะ
หนูชอบถ่ายภาพมากค่ะ เคยคิดจะซื้อกล้องแบบแพงๆอยู่เหมือนกัน แต่งบไม่เอื้ออำนวยจริงๆ ทุกวันนี้ก็มีแค่กล้องดิจิตอลตัวนึงเท่านั้น
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
เอารูปเจ้าเหมียวที่บ้านมาฝากค่ะ อายุได้หลายปีแล้วเหมือนกัน เมื่อก่อนไม่กล้าถ่ายรูปแมวที่เลี้ยงไว้เลย เพราะตอนเด็กๆก็เคยถ่าย แต่ถ่ายได้ไม่นาน มันก็หายหรือไม่ก็ตายไปเกือบทุกตัวเลย กลายเป็นความฝังใจในวัยเด็กไม่กล้าถ่ายรูปแมวอีก T^T

จากคุณ : Gushbell
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 55 13:43:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com