Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำกล้องถ่ายรูปไห้หน่อย ครับ ติดต่อทีมงาน

อยากได้กล้องไว้ถ่ายรูปสักตัว ครับ
ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าไม่มีความรู้เรื่องกล้องเลย

อยากได้กล้องของ Canon หรือ Nikon หรือ ยี่ห้ออื่นก็ได้ ทีุ่้คุ้มกับราคา ครับ
งบ ผมไม่เกิน 10000 บาท ครับ
ใช้งานก็ ถ่ายรูปแแบบกดรัวได้อะ ครับ ผมเรียกไม่ถูก (อันนี้เน้น)
ถ่าย VDO ทั่วไป

พี่ๆที่เล่นกล้องอยู่ช่วยแนะนำรุ่นและราคาไห้หน่อย ครับ

จากคุณ : jedphuket
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 55 19:36:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com