Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้องการถ่ายภาพสินค้าลงในเว็บ Shopping Online แบบในเว็บไซด์ของค่างประเทศ รบกวนผู้ชำนาญแนะนำหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนหน่อยนะคะ คือว่าทำเว็บ Shopping Online ต้องการถ่ายภาพตัวอย่างสินค้ายกตัวอย่างเช่นกระเป๋า รองเท้า ในเว็บไซด์ต่างประเทศนั้นรูปชัดและดูสวยมากค่ะ คือต้องบอกว่าเป็นคนถ่ายรูปไม่เก่งอะไรเลยค่ะ ต้องการทราบว่าต้องใช้กล้องยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร หรือต้องใช้เลนส์อะไร โจทย์คือถ่ายรูปสินค้าเพียงอย่างเดียวน่ะค่ะ อยากให้เป็นการใช้แบบง่ายๆน่ะค่ะ เพราะต้องให้ลูกน้องช่วยทำด้วย เลยคิดไปเองค่ะว่าอาจมีกล้องดีๆใช้ง่ายๆเพื่อทำงานด้านนี้โดยเฉพาะ รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ ขอบพระคุณอย่างสูงเลยค่ะ

จากคุณ : เส้นก๋วยเตี๋ยว
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 55 21:55:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com