Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระู้ทู้แจมทริปพร๊อตเทรตเฉพาะกิจ อ่างศิลา เขาสามมุก บางแสน ชลบุรี ติดต่อทีมงาน

ศ.ลูกพระบาทวันนี้ภูมิใจนำเสนอ สี่นางแบบเฉพาะกิจ  ที่จะมาเขย่าใจ เพื่อนที่ชอบแนวพรอตเทรตเป็นพิเศษ  อิอิ  คนที่เปิดกระทู้ไม่ชำนาญหรอกนะครับ  แต่เพื่อนๆผมแต่ละคนลีลาเจ๋งๆทั้งนั้นครับ

ผมในฐานะคนเปิดกระทู้  ขอประเดิม  ด้วย 5 นางแบบก่อนเลย

เชิญเพื่อนๆที่ไปในทริปมาร่วมแจมกันด้วยกันด้วยนะครับ

อ้อ...  อย่าลืมกติกาที่เราตกลงกันไว้นะครับเพื่อนๆ...

ใครไม่แจมจะมีการกาหัวไว้ในใจ  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ประเดิมด้วยภาพแรกเลย  ไปถึงก็เจอนี่เลย  

ความมหัศจรรย์พันลึก  เพราะตั้งแต่ถ่ายภาพมาพึ่งจะได้ถ่ายอะไรที่ถูกใจสุดๆก็คราวนี้แหละ

จริงๆจะเริ่มที่อาจารย์บางปะอินก่อน  แต่ผมโดนสกัดดาวรุ่งไว้  ภาพนั้นเลยเก็บไว้ดูคนเดียว ฮ่าๆๆๆๆ

...เหนือหญิงมีหยก   เหนือหยกมีมายารัศมี  ในรัศมีมี  พระระวีทรงกรด

...ไม่น่าเชื่อว่าทั้งหมดนี้จะเกิดขึ้นกับภาพเพียงภาพเดียว

จากคุณ : ฟ้าทะยานโจน
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 16:29:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com