Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

............ภาคพิเศษ........หรือว่า ...เราไม่มีความสามารถกันนะ......มือใหม่ค่ะ ........... ติดต่อทีมงาน

หายหน้าหายตาไปนานค่ะ ไม่ใช่ว่าทิ้งไปนะคะ ยังคงรักการถ่ายภาพอยู่ค่ะ ที่ห่างหายไป เพราะไปศึกษาภาคทฤษฎีมาค่ะ (อ่านหนังสือ) ได้รับความใจดีจากเพื่อนคนหนึ่งในห้องกล้อง ส่งหนังสือมาให้อ่านค่ะ ช่วงนี้จึงอ่านหนังสือเป็นหลัก แต่ก็มีบางที่หยิบกล้องขึ้นมาลองตั้งค่าปรับเอง ถ่ายภาพค่ะ
สำหรับหนังสือที่ได้รับมีประโยชน์มากจริงๆค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าจะบอกชื่อเพื่อนที่ใจดีคนนี้ได้มั๊ยนะคะ
สำหรับภาพที่ถ่ายในวันนี้เป็นภาพที่ถ่ายด้วยโหมด manual ค่ะ ปรับค่าเอง โดยอิงตามหนังสือที่ได้รับค่ะ แนะนำด้วยนะคะ ว่าพอจะเข้าท่าขึ้นบ้างหรือยังค่ะ

จากคุณ : ปืนใหญ่กระบอกเล็ก
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 13:26:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com