Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

............ภาคปัญหาที่พบ ........หรือว่า ...เราไม่มีความสามารถกันนะ......มือใหม่ค่ะ ........... ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ก่อนหน้าค่ะ
http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O12143954/O12143954.html#26
ได้เข้าไปตอบแล้วค่ะ ต้องขอโทษทุกความคิดเห็นที่ตอบช้าค่ะ

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาได้ออกไปฝึกฝีมือคนเดียวค่ะ อย่างว่าเนาะอยู่ไกลปืนเที่ยง (ต่างจังหวัด) จึงต้องเดินคนเดียว หามุมไปเรื่อยๆ ค่ะ
       แต่ไม่เป็นไร ใจสู้เสียอย่างนะคะ ได้ภาพมามากพอสมควร พอลงคอมดูๆแล้ว เหมือนยังไม่เข้าใจหรือเปล่า ภาพไม่สวยคม และสีแปลกๆ จึงมีปัญหามาสอบถามค่ะ วันนี้ภาพอาจจะมากไปหน่อย แต่อยากให้ช่วยแนะนำให้ด้วยค่ะ
        ต้องบอกพื้นฐานก่อน วันที่ถ่ายภาพนั้น แดดจัดมากๆค่ะ
และใช้ โปรแกรมย่อภาพ ACDSee Pro2 ค่ะ

จากคุณ : ปืนใหญ่กระบอกเล็ก
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 09:54:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com