Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สำรวจทำโพลหน่อยครับ : ใช้เวลาดูรูปในเวบต่อรูปกี่วินาที ติดต่อทีมงาน

5วินาที นี่ก็นานแล้วนะ (9 คน)
  3วินาที มาตราฐาน (15 คน)
  1วินาที กดสกอลเมาส์ผ่านไปเลย (4 คน)
  เศษวินาที เน็ทบ้านผมแรงอ่ะ (1 คน)
  เกินนาที เน็ทบ้านผม วิ่งแค่ 32K (1 คน)
  เข้ามาพิมพ์ เข้ามาดู อย่างเดียว (แนว mr.Fusion) (0 คน)
  อื่นๆเหตุผลประกอบ (7 คน)

24.32%
  5วินาที นี่ก็นานแล้วนะ (9 คน)
 40.54%
  3วินาที มาตราฐาน (15 คน)
 10.81%
  1วินาที กดสกอลเมาส์ผ่านไปเลย (4 คน)
 2.70%
  เศษวินาที เน็ทบ้านผมแรงอ่ะ (1 คน)
 2.70%
  เกินนาที เน็ทบ้านผม วิ่งแค่ 32K (1 คน)
 0.00%
  เข้ามาพิมพ์ เข้ามาดู อย่างเดียว (แนว mr.Fusion) (0 คน)
 18.92%
  อื่นๆเหตุผลประกอบ (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 37 คน

พอดีเคยเห็นน้าอะธีลาส พิมพ์ไว้ประมาณว่า ไม่ต้องอธิบายรูปเยอะ  เค้าดูรูปคุณไม่ถึง 5 วิ  

จริงๆผมก็มีทั้งดูผ่านๆ หยุดดูนิดนึง แล้วก็หยุดแช่ดูนานๆ  รูปอย่างหลัง นานๆจะมีเข้ามาสะดุดตาในพันทิพย์ซะที  เลยมาสำรวจเวลาดูรูปของน้าๆพันทิพย์เล่นๆสนุกๆสิ้นเดือนดูครับ

จากคุณ : อั้งเสาะ
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 55 16:13:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com