Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

## Pre Wedding A_N @ Khao Lan ## ยาขม (ไม่เอา) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาว Pantip Camera ทุกท่านครับ  ห่างหายไปนาน ไม่ค่อยได้มาโพสเท่าไหร่
เมื่อไม่นานมานี้ ผมได้มีโอกาสได้ไปฝึกถ่ายภาพแนว  Pre Wedding ครั้งแรก
ซึ่ง เป็นเพื่อนของเพื่อนของเพื่อนของพี่ที่ทำงาน และตอนนี้ก็เป็นเพื่อนกัน (คงไม่งงนะครับ)
ขอขอบคุณที่ให้ผมมีโอกาสได้ถ่ายแนวนี้ซะที และขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่มากๆครับ

ปัญหาหลักของผมในครั้งนี้ หลักคือการสื่อสารกับแบบ อาจจะดูสื่ออารมณ์ได้ไม่เท่าไหร่
ตองขออภัยไว้ด้วยครับ ยังไงก็ขอคำแนะนำ คำชี้แนะ จากทุกท่านเช่นเคยครับ
ไม่เอายาขมนะครับ  เพราะช่วงนี้ จขกท.หัวใจอ่อนแอ haha

จากคุณ : คนเจ้าชู้อยู่ได้ทุกที่
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 55 18:04:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com