Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^ ครึ่งปีแล้ว อยากเห็น log in ห้องกล้อง ทั้งหน้าใหม่หน้าเก่าจังครับ ^^ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากทุกวันนี้ห้องกล้องได้ต้อนรับน้าๆมาใหม่มากมาย

อยากให้มาแนะนำตัว เปิดเผยหน้าค่าตากันบ้างครับ

มิตรภาพไม่ได้มาง่ายดายหากเราไม่เปิดใจ

หลายๆครั้งห้องกล้องมีเรื่องไม่เข้าใจกัน

แต่ทุกครั้งมักจะจบลงด้วยดีเสมอ

ไหนๆก็ไหนๆ ครึ่งปีแล้ว มาเผยโฉมหน้ากันดีกว่าครับ

เช่น

ชื่อ log in :  meisboo
ชื่อจริง      :  น้าบู
แนวที่ชอบ :  Landscape , Life ,Photojournalism
สิ่งที่อยากฝากถึงห้องกล้อง : ห้องกล้องทำให้ผมเรียนรู้อะไรๆมากมาย ขอบคุณสำหรับทุกอย่างที่แบ่งปันครับ

ว่าแล้วก็เผยโฉมหน้าเห่ยๆหน่อยละกัน ยินดีที่รู้จักน้าๆทุกท่าน
ครับผม

จากคุณ : meisboo
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 22:20:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com