Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กลับมาอีกครั้ง ใครชอบรูปจาก Compact เข้ามาดู กันครับ กับ "เจ้าตัวเล็ก" ติดต่อทีมงาน

เรียน น้าๆ สมาชิกในห้องก่อนเลยนะครับ

เนื่องจากภาพทั้งหมดนี้ ล็อกอิน "ดอกไม้เมืองเหนือ" เป็นผู้ถ่ายไว้ และ"เคย"
มาตั้งเป็นกระทู้ที่นี่แล้วถูกลบไปโดยระบบของพันทิป (สงสัยจะกดเข้าคลังกันน้อยไปหน่อย)
เมื่อสบโอกาส ผมจึงได้ขออนุญาตเจ้าของภาพเอาภาพมาโพสต์

ทำไมเจ้าของภาพไม่มาโพสต์เอง?  
เพราะความสามารถในการสื่อสาร
ความไม่พร้อมในหลายๆ เรื่อง และที่สำคัญ เป็นความ "อยาก" ส่วนตัวของผมเอง
ที่อยากเห็นกระทู้ที่มีภาพสวยๆ ด้วยกล้องที่ใครๆ ก็ใช้ ก็พกกัน
แค่เข้าใจ เรียนรู้พื้นฐานการถ่ายภาพ (ไม่ต้องถึงขนาดรูปในกระทู้นี้ก็ได้) หยอกเย้า

กระทู้นี้ ผมได้ขออนุญาตเจ้าของภาพไว้เรียบร้อยแล้ว และเจ้าของภาพก็อนุญาตเรียบร้อยแล้ว

ภาพอาจจะไม่คมเท่าต้นฉบับเพราะผมเองก็เซฟเอามาจากอีกที่
ถ้าใครที่เล่นเว็บส้มห้องแคนนอน  คงพอจะคุ้นกับ Dokmai7 อยู่บ้างนะครับ
เจ้าของเดียวกัน ^^

ถ้าน้าๆ ท่านใดเคยชมแล้ว ผ่านไปได้เลย  และถ้าเห็นว่า ภาพเหล่านี้สวย สมควรเก็บเข้าคลังกระทู้
รบกวนช่วยเก็บเข้าคลังกระทู้ด้วยครับ

และอีกอย่างนึง  กระทู้นี้ถ้ารูปสวยถูกใจ  ไม่ต้องกดกิฟท์ครับ  ช่วยกดเก็บเข้าคลังก็พอ

ไปเดินเล่น กับเจ้าตัวเล็ก ตัวเจ็บตัวนี้กันเลยครับ

จากคุณ : ไก่แก้ว สาริกา
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 55 18:58:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com