Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้เตือนภัย** 5เดือนกับรูปรับปริญญา และช่างภาพที่ไม่มีความรับผิดชอบ.. ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ.. ก่อนอื่น ก็ต้องขอออกตัวก่อนว่าที่มาเขียนกระทู้นี้ ไม่ได้มีจุดประสงค์จะ Discredit หรือ ทำให้ใครเสียชื่อเสียงนะคะ

แต่เป็นการบอกเล่าประสบการณ์ การรู้เท่าไม่ถึงการณ์ และไว้ใจคนง่ายไปของเรา 

เอาล่ะค่ะ..เนื่องจากตอนนี้ก็ใกล้เทศกาลรับปริญญาของหลายๆมหาวิทยาลัยแล้วใช่ไหมค่ะ.. แน่นอนว่าต้องมีเพื่อนๆ สาวๆหลายคนกำลังหาช่างถ่ายภาพ
ซึ่งแหมม ชีวิตนี้ เรารับปริญญาทั้งที ก็ต้องอยากได้ช่างภาพที่ดี ถ่ายรูปออกมาสวยๆ ตกลงกันง่าย ส่งงานเร็ว ตรงต่อเวลา ใช่ไหมคะ..

เราก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ.. 

จากคุณ : KittywittyB
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 55 16:26:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com