Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ Marco # สานสัมพันธ์ ณ แก่งกระจาน # มิตรภาพและความสนุกสนาน ตลบอบอวน@@@ ติดต่อทีมงาน

---สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆชาวห้องกล้อง Pantip ทุกๆท่าน เป็นการถ่ายภาพแนว Marco ทริปเดียวกันกับที่ "เทพมาโคร "หลายๆท่านได้โพสก่อนหน้านี้นะครับ---

จริงๆตั้งใจว่าจะไม่โพสครับ เนื่องจากภาพของผมที่ได้ ก็ซ้ำๆกันกับ น้าๆที่โพสก่อนหน้า   แต่ความสวย ความคมชัด ไม่อาจจะสู้ได้เลย จึงคิดว่า ไม่โพสดีกว่าเรา อายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  แต่ เทพมาโครทั้งหลาย ท่านก็ได้บอกว่า โพสไปเถอะ จะได้มีคำติชม เพื่อจะได้นำไปพัฒนาฝีมือ และเทคนิค ในการถ่ายภาพต่อไป  จึงได้ทำการย่อรูป และคัดเอาที่พอจะดูได้ มาโพส เพื่อให้ น้าๆ ทุกท่าน เข้ามาติชม และสั่งสอน แนะนำ เทคนิค หรือ อะไรก็ได้ครับ ยินดีน้อมรับคำแนะนำ และสั่งสอน ของทุกๆท่าน ด้วยความยินดีครับผม

ขอขอบคุณน้าๆทุกท่านที่ร่วมทริปกันในครั้งนี้ ซึ่งทุกคนล้วนแต่มีน้ำใจ และอัธยาศัย ที่สุดยอดทุกท่านเลยครับ ซาบซึ้งในน้ำจิตน้ำใจจริงครับ ขอขอบคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ครับ  

>>>>>ต่อจากนี้ไปขอเชิญทุกท่านรับชมภาพถ่ายแนวMarco ธรรมดาๆ ได้ ณ บัดนี้ครับ<<<<<

ตัวแรก พระเอกของทริปนี้อีเช่นเคยครับ  " ผีเสื้อหางมังกรเขียว " ครับผม

จากคุณ : <เป็นไท>
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 55 16:21:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com