Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ปงแม่ลอบ" ดอยสูง ป่าเขา กล้องตัวเก่า เรากับหัวหน้า (ทอดผ้าป่าสำราญใจ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกท่านครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ของห้องกล้อง (อ่านมานานมากละเพิ่งจะมาสมัคร) เลยเอารูปที่เคยไปถ่ายตอนไปทอดผ้าป่าที่โรงเรียนปงแม่ลอบ มาฝากกันครับ งามไม่งามเช่นไรยินดีรับคำติชมครับผม ^ ^ จะได้เรียนรู้สิ่งใหม่ๆจากจอมยุธห้องกล้องเพื่อเอาไปปรับใช้ในภายภาคหน้าครับผ๋ม

เริ่มกันเลยดีหว่า

ออกเดินทางไปกะ 4x4=16 ไม่ใช๊!!! รถ OFF ROAD 4x4 ของพี่ที่ทำงานครับ พอดีเค้าเห็นชอบถ่ายรูปก็เลยกักตัวเข้าชมรม NORTH FOREST(ป่าเหนือ) ซ่ะเลย

จากคุณ : หมาน้อยบนดอยสูง
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 55 22:53:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com