Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### ขอเล่าเรื่องด้วยภาพ ..ภาพทริปหนอน แนวถ่ายภาพบุคคล ที่ สวนหลวง ร.9 วันอาทิตย์ที่ 10 ตุลาคม ปี 2547 ครับ ### ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ..เพื่อนรักการถ่ายภาพทุกท่าน smile

อย่าเพิ่งตกใจ เพื่อนใหม่ยังไม่เคยไปมาก่อน เป็นภาพทริปหนอนที่เก่ามาก แรกๆผมคิดว่าปี48 พอไปค้นคลังภาพเก่า ถึงจะจะทราบว่าเป็นปี47 ครับ

ทริปหนอน ร.9 ปี48 ก็มีนะครับ แต่วันนี้ผมขอเสนอภาพของปี47 ให้ชมก่อนครับ เพราะในอดีต พันทิปให้ย่อภาพได้ ไม่ให้เกิน 64K เท่านั้นครับ

ผมจึงทำการย่อภาพใหม่ ให้ใหญ่ขึ้น และไม่ให้เกิน 200K จะได้ภาพดูดีขึ้นอีกหน่อย ใครเป็นใครดูกันเอาเอง สมัยนั้นพวกเราใช้ 300D 10D D60 และ D30 ครับ

จากคุณ : จุกcanon
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 55 13:04:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com