Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>>>>>>>>>> [...ช่วยโหวตเลือกภาพให้มือใหม่เพื่อเป็นแนวทางพัฒนาได้ถูกทางด้วยครับ...] <<<<<<<<<<<<< ติดต่อทีมงาน

ภาพแบบที่ 1 (17 คน)
  ภาพแบบที่ 2 (2 คน)
  ภาพแบบที่ 3 (26 คน)
  ภาพแบบที่ 4 (2 คน)

36.17%
  ภาพแบบที่ 1 (17 คน)
 4.26%
  ภาพแบบที่ 2 (2 คน)
 55.32%
  ภาพแบบที่ 3 (26 คน)
 4.26%
  ภาพแบบที่ 4 (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 47 คน

ช่วงนี้แฟนบอลยูโรฯนอนกันดึกๆถึงรุ่งสางผมขอถือโอกาสให้ช่วยผมเลือกภาพเดียวกันแต่ process ไม่เหมือนกันให้ผมหน่อยครับว่าชอบภาพไหนที่สุดเพื่อเป็นแนวสำหรับพัฒนาการ process ให้ถูกใจน้าๆปร้าๆ

*** ลืมบอกไปว่ากดที่ภาพแต่ละภาพเพื่อขยายภาพชมภาพใหญ่ได้นะครับ ***

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยโหวตเลือกภาพขอให้ถูกหวยยูโรได้รางวัลที่ 1 จากไทยรัฐ ถ้าพลาดรางวัลจากไทยรัฐก็ขอให้ถูกหวยรางวัลที่ 1 แทนครับ

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 55 22:19:55

จากคุณ : KY_2003
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 22:04:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com