Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่รู้จะทำอะไรตอน พักครึ่ง มาลองถ่ายการแสดงกลางคืนกันดูไหม ติดต่อทีมงาน

ออกตัวไว้ก่อนนะครับ  ว่าผมไม่โปร  ไม่เซียน  ไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญ
ยังเรียกตัวเองว่า มือใหม่
หัดถ่ายรูปมาได้ครบปีไม่กี่วัน  สิ่งที่ผมบอกต่อไปนี้ ไม่มีหลักวิชาการใดอ้างอิง
แค่เอาแนวทางที่ผมใช้แล้ว (คิดว่า) ได้ผล  เอามาฝากกัน

หลายท่านประสบปัญหาเรื่องถ่ายรูปในที่มีแสงน้อยแล้วภาพไม่ชัด ไม่สวย อย่างต้องการ

มาโซโล่กันเลยดีกว่า

จากคุณ : ไก่แก้ว สาริกา
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 55 00:02:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com