Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำภาพ HDR เล็กๆ แบบขำๆ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่าผมก็ไม่ใช่เซียน PS ก็แค่พอแต่งภาพได้นิดหน่อย
แล้วรูปนี้ ตามความเข้าใจของผมก็ไม่ถึงขั้น HDR เพราะแสงมันต่างกันไม่มาก
แล้วเทคนิคที่ผมทำมันก็มั่วๆเอาเอง แอบดูของคนอื่นมาดัดแปลงบ้าง
และในเมื่อเอาของคนอื่นมา ผมก็เลยอยากคืนกลับไปบ้างครับ

อนึ่งถ้าวิธีการผมผิดอย่างไรก็แนะนำได้ครับ จะได้เอาไปปรับปรุงอีกที

จากคุณ : off abstract
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 55 15:57:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com