Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Pre-Grad Thammasart 2012 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ น้าๆห้องกล้อง

ใกล้จะเริ่มต้นงานรับปริญญากันแล้ว บรรดาตากล้องอย่างเราๆคงคันไม้คันมือ อยากออกรอบไวๆเป็นแน่แท้ ส่วนผมเกาไปเรียบร้อยแล้วคับ ฮ่าๆ ไปถ่ายนอกรอบที่ธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมา ท้องฟ้าสดใส แดดดี ลมแรง ช่างเหมาะแก่การถ่ายภาพจริงๆ

วันนี้ผมตั้งใจถ่ายภาพในแนวที่ผมได้ตั้งใจไว้ ใช้อารมณ์ ความรู้สึก ประสบการณ์ มุมมองที่มีทั้งหมด ใส่มันลงไป ซึ่งผมก็คิดว่า ก็ออกมาได้พอใจสำหรับผมนะคับ

จากคุณ : ขาวตี๋หมีพู
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 55 13:03:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com