Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มารยาทมีกันไหม ติดต่อทีมงาน

วันนี้อยากประนามช่างภาพกลุ่ม1 มากๆที่ใส่เสื้อสีฟ้านางเเบบใส่เสื้อยืดสีฟ้า ที่ถ่ายที่สวนรถไฟ ประมาณตอน ช่วง 15.00 กว่ามั้ง เพื่อนผมนั่งถ่ายอยู่เเถวโซนด้านหลังของสวนรถไฟ ตรงเเถวๆที่มีภูเขาทองจำลองอยู่น่ะ นั่งถ่ายอยู่ในหลุมอยู่ดีๆ เเล้วตากล้องกลุ่มนี้ก้อกรูเขามาพร้อมกันทั้ง โดยที่ไม่สนใจว่ามีคนเขาถ่ายอยู่ก่อนเลย อยากฝากถามถึงมาีรยาทด้วยมีกันบ้างไหม อีกอย่างสวนสาธารณะไม่ใช้ของพวกคุณกลุ่มเดียวน่ะ ถ้าทุกคนทุกกลุ่มเป็นกันเเบบนี้อีกหน่อย ถ้าผมใช้โทรศัพท์มือถือถ่ายเเล้วพวกคนที่มีมารยาทเเบบข้างบนมาผมต้องยืนเเละหลีกทางเเล้วอันเชิญให้พวกคุณถ่ายเสร็จก่อนใช่ไหมผมถึงสามารถใช้ สถานที่ได้น่ะ ( นางเเบบคนนี้เเหละที่เพื่อนผมกำลังถ่ายอยู่ เห็นก็คงรู้น่ะว่ากลุ่มไหนทำน่ะ)

จากคุณ : taned4951
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 55 23:30:48