Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

##### น้าๆ พร้อมไหม ที่จะไปกับเรา by ohhayo ##### ติดต่อทีมงาน

วันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม 2555 ใครว่างๆ เรามาเดินถ่ายภาพกันครับ สถานที่นั้น จะเป็นบริเวณเกาะรัตนโกสินทร์ก่อนเพราะสะดวกหาง่าย เราจะมาเจอกันหน้าสนามหญ้ามุมมหาชนในพระบรมมหาราชวัง ใกล้ๆ ป้อมทหารรักษาการณ์

9.30 น. ลงทะเบียน รับหัวข้อ แล้วก็แยกย้ายกันไปถ่ายตามหัวข้อ (เน้นสนุกสนานมิตรภาพและมีสาระ) มันน่าจะได้ประสบการณ์สดๆ แก้ปัญหากันตรงนั้น ผมก็ว่าสนุกดีนะครับ ไม่ได้เน้นแข่งขันเอาชนะกันนะครับ

เวลา 16.30 น. ก็มาส่งงาน เก็บไว้ที่ผม แล้วผมจะนำมาลงโพสให้เพื่อนๆ ในห้องช่วยกันโหวตแนะนำติชมกันไป อาจจะมีของรางวัล (แล้วแต่เพื่อนๆ จะเมตตา ใครอยากให้หลังไมค์ได้ครับ)

ไม่ลองมาหาประสบการณ์ดีๆ ไม่มีค่าใช้จ่ายกับเราบ้างเหรอครับ สนใจร่วมลงชื่อในกระทู้ได้เลยครับ
ขอเป็นก้าวแรกก่อน กับกิจกรรมแบบนี้ก่อนละกัน ดีไม่ดีกราบขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

สำหรับน้าๆ ที่อยู่ไกล เดี๋ยวมีกิจกรรมให้ร่วมแน่นอนครับ เดี๋ยวขอเวลาสักนิดนะครับ

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 55 13:32:25

จากคุณ : ohhayo
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 55 13:14:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com