Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความสุขใจง่ายๆ....ตอน...ของรัก... ติดต่อทีมงาน

ด้วยแรงบันดาลใจจากกระทู้ของน้าnovember_fish_fish และรูปที่George (Sonnar Devotee)โพสต์มาให้ดู
ผมเลยคิดไปว่า น้าๆทุกท่านในห้องนี้หรือผู้ผ่านมาดูน่าจะมีของรัก...ก็คือกล้องที่รักมากๆหรือที่ชอบหยิบมาใช้มากๆ(แต่อาจไม่รักมาก)ก็ได้ ลองเอามาโพสต์ให้ดูกันบ้างนะ รูปไม่จำเป็นต้องถ่ายด้วยฟิล์มก็ได้นะ
เพราะ แค่ดูผมว่ามันก็มีความสุขแล้วล่ะ

ของผมเป็นกล้องที่พ่อผมเคยใช้ครับ
รักและชอบมันมากปัจจุบันเอาไว้นั่งดูเฉยๆ
Rolleiflex 2.8F
ขอบคุณที่ร่วมรายการครับ

จากคุณ : moddee
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 12:39:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com