Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาภาพ Portrait ครั้งแรกในชีวิต @ Latoscana มาให้ติชมคร๊าบบ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาต นำล๊อกอินของภรรยามาโพสนะคั๊บ ขี้เกียจสมัครใหม่ หุหุหุ

เป็นผลงาน การฝึกถ่ายรูปครั้งแรกในชีวิตของผม ด้วยกล้อง Canon 400D มือสอง ที่ถอยมาเพื่อฝึกถ่าย นี่เป็นเซตแรกเลยที่ถ่าย พอดีผมได้มีโอกาสไปฮันนีมูน ที่ Latoscana รีสอร์ท หลังแต่งงาน ก็เลยถือโอกาสเอาภรรยาผมมาเป็นนางแบบซะเลย

ติชมได้ครับ ติคนถ่ายได้ แต่ อย่าตินางแบบนะ อันนั้นของเหนือหัว อิอิ

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 55 15:55:26

จากคุณ : เด็กเก็บศพ
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 55 15:54:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com