Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่กับงาน 100 ปี การบินของบุพการีทหารอากาศ ติหรือแนะนำได้ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ แอบอ่านหาความรู้ในห้องนี้มานาน แล้วก็อ่านหนังสือหาข้อมูลไปเรื่อยๆ จนในที่สุดก็ได้ไปสู่ขอ Nikon D7000 มาเมื่อวันพุธที่ผ่านมา ได้มาก็นั่งลูบๆคลำๆ ยังใช้ไม่ค่อยเป็น แต่อยากลองของ เลยไปถ่ายรูปงาน 100 ปี การบินของบุพการีทหารอากาศ มาให้ได้ดูกันครับ รูปอาจจะไม่ได้ดีมากนะครับ ยังใหม่กับการเล่นกล้องมากๆ ยังไงไปชมกัน แล้วรบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

ไปชมงานมาเมื่อวันเสาร์ที่ 30 มิถุนายนครับ กองทัพอากาศจัดงานได้อลังการมาก มีทั้งนิทรรศการให้ความรู้ เครื่องบินจอดบนลานจอดให้ถ่ายรูป และการแสดงภาคอากาศที่จัดเต็มทั้งเช้าบ่าย เรียกว่างานวันเด็กนี่เทียบกันไม่ติดเลย

เดินเข้ามาก็จะเจอกับซุ้มนิทรรศการ ประวัติ 100 ปีการบินของกองทัพอากาศครับ

จากคุณ : Passanan_TU
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 55 01:35:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com