Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ออกทริปถ่าย portrait : เมื่อ ผบ. ท้าประลองถ่ายรูป ติดต่อทีมงาน

ได้มีโอกาสตาม ผบ. ไปถ่ายรูปเล่นๆ โดยตั้งใจว่าจะถ่ายแนวโบฮีเมียนบวกอารมณ์ของการรอคอยใครสักคน แต่เมื่อไปถึงสถานที่หมายปองปรากฎว่าแนวที่อยากถ่ายก็ลืมไปหมด ได้แต่การถ่ายแบบทั่วๆ ที่คนทั่วๆ ไปก็ถ่ายกัน ผบ. เองในวันนั้นก็คงจะอารมณ์ดีเพราะนับว่าเป็นครั้งแรกของการออกทริปถ่าย portrait แบบที่มีตีมอยู่ในใจจึงเกิดการท้าประลองถ่ายรูปกันแบบสนุกๆ แม้ผมจะรู้ตัวว่าฝีมือยังอ่อนหัดแต่เมื่อผบ.อยากสนุกก็ขอสนุกสักที จึงได้รูปมาให้ชมกันในครั้งนี้

****เพิ่มเติม****
พอดีรีบเขียนก่อนออกไปทำงานก็เลยเขียนไม่ละเอียดเท่าที่ควร ก็เลยขอเพิ่มเติมในรายละเอียดสักเล็กน้อยนะครับ คือ รูปที่เอามาลงนั้นถ่ายมาจาก 2 คนคือ ผมและผบ.ของผม  (ส่วนน้องนางแบบไม่ใช่ผบ.นะ) รูปไหนใครถ่ายดูได้ที่ลายเซ็นต์นะครับ

01

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 55 20:58:32

จากคุณ : Maeil
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 55 06:27:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com