Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สองทะเล หลายอารมณ์....โดยน้าชาลีและป้าเอ๋เจ้าเก่า ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับน้าๆป้าๆชาวพันทิป และกราบของอภัยที่ผมหายหน้าหายหนวดไม่ได้โพสกระทู้นาน ร่วม 2 เดือน
หลักๆนั้นก็เป็นเรื่องอันเนื่องมาจากสายตาและสุขภาพขาแข้งผมไม่ค่อยดี ประสาคนกำลังย่างเข้าช่วงวัยรุ่น  

ประกอบกับผมมีกิจกรรมใหม่เข้ามาในชีวิตอีกอย่าง คือ ไปปั่นจักรยานเสือภูเขา เพื่อเรียกสังขารที่เสียไปกลับคืนมาบ้าง
(น่าจะเป็นเสือตีนเขามากกว่า...เพราะขึ้นยอดเขาทีไรหอบลิ้นยาวจนกลายเป็นหมาภูเขาแทนทุกที)

แต่ผมก็ยังพกกล้องติดตัวเสมอเวลาเดินทางไปไหนมาไหน ทำให้ 2 เดือนนี้ได้ภาพติดไม้ติดมือมาฝากเพื่อนๆบ้าง
ออกตัวไว้ก่อน ว่าอารมณ์ภาพชุดนี้ กระโดดไป กระโดดมาพอสมควร ไม่ค่อยเป็นชุดเดียวกัน
เนื่องจาก ถ่ายวันโน้นนิดวันนี้หน่อยซึ่งแต่ละวันอารมณ์ติสขึ้นๆลงๆไม่ค่อยเท่ากัน กรั้กๆๆ เป็นว่าเชิญรับชมได้เลยครับ

เปิดด้วยภาพของป้าเอ๋แล้วกันนะครับ

จากคุณ : Salt Cat
เขียนเมื่อ : 4 ก.ค. 55 19:26:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com