Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ >>> โพสท์ไปเรื่อย 183/366 วัน <><> 366 วัน 366 ภาพ ปีที่ 3 <<< @@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ วันนี้ได้รับไม้ต่อมาจากปู่วุฒิ dih2552 ครับ หัวข้อก็ได้แจ้งไปในกระทู้ก่อนแล้วครับ ทุกท่านคงมีภาพที่เลือกเอาไว้แล้วนะครับ ขอเชิญแจมกันได้เลยครับ

<<<  @ สัตว์เลี้ยงน่ารัก @  >>>  

จะเป็นหมา แมว นก ปลา แมงมุม งู และสารพัดสัตว์เลี้ยงที่ท่านเลี้ยงเอง หรือคนอื่นเลี้ยงแล้วเห็นว่าน่ารักก็โพสกันได้เลยครับ

และขอส่งไม้ตั้งกระทู้ต่อให้กับความคิดเห็นที่ 9 นะครับ ขอให้แจ้งรับทราบในกระทู้ด้วยครับ และถ้านึกหัวข้อกระทู้ต่อไปได้แล้วก็โพสบอกไว้เลยก็ดีครับ จะได้มีเวลาเตรียมรูปกันมากขึ้น

ขอเริ่มด้วยหมาน้อยน่ารักครับ

จากคุณ : toytrip
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 55 02:23:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com