Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแล้ว>>>> Close-Up & Macro>>>>Showtime>>>>>9 July 2012>>>> ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ  พีๆน้องๆทุกท่าน  วันนี้ผมได้รับอนุญาตตั้งกระทู้ภาพถ่ายมาโครครับ
ซึ่งผมถือว่าเป็นโอกาสที่พวกเราได้มาพบปะสังสรรค์กันอีกวิธีหนึ่ง  จึงขอเชิญ ทั้งมือเก่า มือใหม่ ส่งภาพมาร่วมแจมกันครับ ทุกรูปแบบครับ ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นภาพแมลง อะไรก็ได้ขอให้เป็น  close-up & macro  แล้วแต่ถนัดครับ  เพื่อเป็นแนวทางมุมมอง ให้แก่น้องใหม่ๆ ซึ่งรวมถึงผมด้วย เพื่อที่จะได้เป็นแนวทางในการถ่ายภาพให้ก้าวขึ้นไปอีก ขอบคุณครับ  อาจจะมีการแนะนำติชมกัน หรือ แนะนำเทคนิคต่างๆ
ก็ไม่ขัดข้องครับ
ผมคนไกลบ้านครับ อยากรู้ว่าเราชาวมาโครมีกี่ท่านครับ อิอิ
ขอส่งมอบหน้าที่กระทู้ในวันจันทร์หน้า  แก่กระทู้ที่  13  นะครับ ยืนยันด้วยนะครับ
ขอเชิญทุกๆท่านเลยนะครับ>>>>>>>>> ให้โลกรู้กันไปเลย>>>>>>

จากคุณ : peetalay
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 55 00:37:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com