Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยหาหน่อยค่ะ ใช้โปรแกรมอะไรในการทำ mv ดีค่ะ ติดต่อทีมงาน

พึ่งหัดลองทำ mv ตอนนี้ใช้ windows live movie maker
แต่อยากได้โปรแกรมที่สามารถ สลับเสียงระหว่าง vdo และ เสียงเพลงไปมาได้ค่ะ หรือว่า movie maker สามารถสลับได้ ถ้าได้ไม่ทราบว่าต้องไป
ตั้งค่าตรงไหนค่ะ เมื่อวานงมอยู่นานก็ยังไม่ได้ เลยอยากหาโปรแกรมอื่น
มาใช้ดู

เช่น เริ่มเล่นให้เป็นเสียงพูดใน vdo เป็นหลักเสียงเพลงเป็นเสียงรอง สักพักและจะเปลี่ยนเป็นเสียงเพลงแทน

งงหรือเปล่าค่ะ ถามแล้วก็งงเอง ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ

จากคุณ : กำลังอินอ่ะดิ
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 55 10:37:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com