Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

. . . . . . ผู้ ห ญิ ง . . ที่ ส ว ย ที่ สุ ด . . . . . . . ติดต่อทีมงาน

.
.

คือ ผู้หญิง ..  ที่เรารักครับ  ^^

ณ ตอนนี้ นอกจากคุณแม่  ก็ ..  คุณแฟน เนี่ยแหละครับ

.
.

กระผมเอง ..   มีโอกาสได้ถ่ายภาพ ..  เก็บความทรงจำ ในวันรับปริญญา ของน้องๆ เพื่อนๆ   มาก็พอสมควร ..

แต่ทว่า ...    น่าเสียดาย ที่ยังไม่มีโอกาสได้ถ่ายให้ คุณแฟน เลยครับ

สมัยเธอจบตรี เมื่อประมาณ เกือบ 10 ปีที่แล้ว ..   สมัยนั้น ผมยังถ่ายรูปไม่เป็นเลย  / ไม่สนใจ จะจับกล้องถ่ายรูปเลยด้วยซ้ำ   >< "

.
.

เมื่อวันอาทิตย์ ที่ผ่านมา ..  แฟนผม ซ้อมรับปริญญา ที่จุฬา ..  เลยถือโอกาส เป็นตากล้อง ให้เองซะเลย

ถ่ายกันง่ายๆ ขำๆ   ไม่ค่อยได้เดินหามุมสวยๆ ถ่ายอะไรกันเท่าไหร่  ( เริ่มมีอายุกันทั้งคู่ เหนื่อยง่ายครับ ><" )

สรุปคือ ...    ไม่มีอะไรมาก  จะอวดรูปนั่นแหละ 555  

.
.

ปีนี้ น้องฝ้ายแฟนผม จบที่เดียวกันกับตอน ปริญญาตรี  .. เพียงแต่ย้ายจาก คณะเภสัช มาเรียน MBA จ้า ...

ที่ขาดไม่ได้ ..  "  ขอแสดงความยินดี กับตัวเองนะ  เค้าภูมิใจในทุกๆ ความสำเร็จของตัวเอง  อยากบอกว่า ความสำเร็จของคนที่เรารัก ก็คือ ความสำเร็จของเราเหมือนกัน  ^^  "

.
.

ปล.

1. ถ่ายมาไม่มาก รูปก็เลยน้อยนะครับ  แห่ๆ  
2. แฟนผมชอบเก๊กดุ ไม่ต้อง งง นะครับ ทำไม ไม่ค่อยยิ้ม  555
3. วันนั้น .. ได้มีโอกาสเจอ ป้า ๆ น้าๆ  ห้องกล้อง โดยบังเอิญหลายคนเลย ดีใจอ่ะ  !!!
4. น้า "ถอยหลังไปข้างหน้า"  จบโท คณะเดียวกับแฟนผมเลย ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ  ( เสียดาย วันนั้นไม่ได้เจอตัวจริง )

ขอบคุณครับ

^^

.
.
.

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ค. 55 17:48:30

จากคุณ : A r t F u l l Y
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 55 17:36:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com