Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@### ประกาศผล ภาพถ่ายจากทริป วันที่ 7 เดือน 7 รวมพลคนรักการถ่ายภาพ ###@@@ ติดต่อทีมงาน

รวบรวมผลคะแนนจากจำนวนกิฟ ที่เพื่อนๆ ลงให้ ในวันดังกล่าวตามนี้นะครับ

มีทั้งหมด 7 โจทย์ แบ่งเป็นอันดับหนึ่งถึงสามครับ รวม 21 ภาพ
โจทย์การบ้าน อารมณ์ดี
ตอนเช้าโจทย์แรก กลมกลืน
ตอนเช้าโจทย์สอง หลบมุม
ตอนเช้าโจทย์สาม ศรัทธา
ตอนบ่ายโจทย์แรก ชีวิตในเกาะรัตนโกสินทร์
ตอนบ่ายโจทย์สอง สงบ
ตอนบ่ายโจทย์สาม ศิลปกรรมไทย

(จำนวนผู้ลงกิฟให้อาจจะน้อย หรือไม่มีเวลาเข้ามา และไม่ได้สนใจเท่าที่ควร)

สำหรับท่านที่ได้รับกิฟ 1-3 ผมมีของรางวัลเล็กๆ น้อยๆ เป็นกำลังใจให้ ขอให้ส่งชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับ มาหลังไมค์ หรือส่งมาที่ junsorn@hotmail.com ตั้งแต่วันนี้ถึงวันเสาร์ที่ 21 กรกฎาคมนี้นะครับ (ผมจะได้รวบรวมส่งให้ในวันนี้)

ผมขอขอบคุณ ของรางวัลและผู้ร่วมทริปตลอดจนผู้ร่วมแจกกิฟทุกๆ ท่าน มา ณ โอกาสนี้ด้วย

จากคุณ : ohhayo
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 09:03:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com