Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทริ๊ปถ่ายเล่นครั้งที่ 4 มาแล้วครับ ติดต่อทีมงาน

ทริ๊ปถ่ายเล่นครั้งที่ 4

เนื่องจากมีน้องมาโพสต์ในห้องว่าต้องการรูปเพื่อใช้งานในการส่งโมเดลลิ่ง
และมาตั้งกระทู้ในห้องกล้องของเรา..http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O12361377/O12361377.html
ในฐานะที่ห้องกล้องของเราเป็นพวกชอบช่วยเหลือกันเป็นธรรมดาอยู่แล้ว
จึงขอเปิดทริ๊ปเพื่อช่วยเหลือน้องเค้าเพื่อสมาชิกเราได้พบปะสังสรรค
และฝึกซ้อมการถ่ายพอสเทรตกันครับ

มีนางแบบหลักคือน้องแอม(OOPAMPARE)

ทั้งหมดเป็นการจัดแบบฟรีทริ๊ปเหมือนเคยครับ...โดยจะมีกำหนดการคร่าวๆแบบนี้นะครับ
วันอาทิตยที่ 22 ก.ค.2555
0930 มาพบกันที่แถวๆโบกี้รถไฟ
1000 จะเริ่มถ่ายช่วงเช้ากันเล็กน้อย(ถามว่าทำไมต้องถ่ายกันช่วงเช้า..ผมว่าเป็นการทำความรู้จักกับแบบ..และทดลองหามุมถ่ายดู)
1200 พักทานข้าวกันก่อน
1300 เริ่มถ่ายกันช่วงบ่าย
1600 ถ้าพอเพียงกันแล้วก็แยกย้ายกันกลับ

ข้อกำหนดและกฏิกาของทริ๊ปที่ผมจัดมีดังนี้ครับ
1 ถ่ายกันแบบสบายๆเป็นพี่เป็นน้องกัน..อย่าเครียดมากเกินไป
2 มีความสุภาพและเกรงใจต่อคนหมู่มาก
3 เมื่อมันเป็นทริ๊ปพรีแล้ว..ขอความกรุณาส่งภาพที่ท่านคิดว่าใช้ได้..ให้นางแบบได้เอาไปใช้งานด้วยครับ
4 ทริ๊ปนี้ก็ไม่ใช่ทริ๊ปสอนการถ่ายรูป...แต่ก็สามารถสอบถามเพื่อนๆในทร๊๊ปกันได้ตามอัตภาพครับ
5 ถ้าสมาชิกท่านใด..มีนางแบบในสังกัด..หรือน้องๆที่อยากได้รูป..จะมาสมทบก็ได้ครับ

ใครสนใจลงชื่อไว้ได้เลยครับ

ปล.ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบครับ
ติดต่อสอบถาม...๐๙๐๓๘๒๗๑๙๑

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ค. 55 10:27:19

จากคุณ : BOHEMIAN
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 55 09:52:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com