Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้รีวิว OM-D ... กลับมาแล้วนะครับ ... ^^ ติดต่อทีมงาน

อยู่ในเว็บเดิมนะครับ ที่เดิม ... แต่ไม่ขอโฆษณา ....

เห็นหลายคนสงสัย ... ว่าหายไปไหนกับสายลม

โดนอุ้มบ้างล่ะ / โดนขอให้เอาลงบ้างล่ะ / อีกค่ายใส่กระโปรงบ้างล่ะ

ทางโอลิมปัสให้คำตอบมาแล้วนะครับ ว่า ลงได้และไม่ขอแก้ไขอะไรแม้ตัวหนังสือเดียว และทางค่ายต้นสังกัด ไม่เคยเสนอแนะอะไรทั้งสิ้น รีวิวเป็นอิสระ และ เป็นกลางที่สุด (เท่าที่จะเป็นได้ เพราะบ้าค่าย อันนี้ช่วยไม่ได้ ) ...

ผมคิดว่าน่าจะจบเนียนๆนะครับ  ;)

ไม่มีอะไรในกอไผ่ ...แต่ สิ่งน่ากลัวที่สุด คือ ความไม่รู้ ...และคิดไปเอง ว่ารู้ โดยเริ่มจากพื้นฐานความไม่รู้นั่นแหละครับ ... เป็นที่มาของความแตกแยก .... ต่างๆนาๆ

สวัสดีวันจันทร์นะครับ

จากคุณ : RBJ
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 55 13:46:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com