Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<< - - - - - - - - PORTRAIT OF THE WEEK : กระทู้แจมภาพถ่ายบุคคล ประจำสัปดาห์ ครั้งที่ ๙ มาแล้วจ้า - - - - - >>>> ติดต่อทีมงาน

ทุกวันศุกร์ พบกับ กระทู้แจมภาพบุคคลประจำสัปดาห์    กระทู้นี้คงไม่จำกัดแนว ขอแค่ดูแล้วว่าน่าจะเป็นแนว Portrait ก็สามารถร่วมแจมกันได้เลยครับ

วันนี้มาตั้งแทนครับ...มาแจมกันได้เลยครับผม

ผมขอส่งไม้ต่อให้ คห.ที่ ๑๐  เพื่อตั้งกระทู้แจมครั้งต่อไป ในวันศุกร์หน้านะครับ

ปล.ถ้าวันศุกร์คนที่จะตั้งกระทู้สละสิทธิ...กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 55 12:25:39

จากคุณ : BOHEMIAN
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 55 12:23:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com