Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมมีเครื่องทำโฟมอยู่ ... มีใครสนใจถ่ายรูปไหมครับ ? ติดต่อทีมงาน

สนใจ (3 คน)
  ไม่สนใจ (5 คน)

37.50%
  สนใจ (3 คน)
 62.50%
  ไม่สนใจ (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 8 คน

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนนะครับ ว่าผมไม่เคยเข้ามาในห้องนี้ ... ถ้าทำผิดกฏอะไรก็ขอโทษล่วงหน้านะครับ ...

สิ่งที่ผมการคือ ผมอยากได้ภาพถ่ายในงานเก็บไว้ <<< อันนี้เจตนาของผมครับ ...

ณ ตอนนี้ สิ่งที่ผมมีคือ  เครื่องทำโฟมเล็กๆอยู่เครื่องนึง + อ่างสำหรับเล่น ... เหมือนบ้านลมตามตลาดนัด ขนาดสี่เหลี่ยม 5X5 เมตร สูง 1.2 เมตร

ณ ตอนนี้สิ่งที่ผมขาดคือ ...

1. ผู้สนับสนุนเรื่องสถานที่สวยๆ และพื้นที่มากพอสำหรับวางอ่างของผม

2. ผู้สนับสนุน แบบ สำหรับถ่ายงานเก็บไว้ (จะเป็นนางแบบ หรือ เด็กน้อยผมไม่เกี่ยงครับ)

ผมเห็นพวกพี่ๆชอบถ่ายรูป ก็เลยอยากทราบดูครับ

ในห้องนี้มีพี่ๆคนไหนสนใจบ้างครับ ?

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ค. 55 19:08:00

จากคุณ : rexiii
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 55 19:05:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com