Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== น้าๆ ไปหัวลำโพง มีแต่รุ่นใหญ่ๆ ... ครั้งแรกของห้องกล้อง มือใหม่ขอไปส่องรถไฟแถวๆ ชุมทางบางซื่อ == ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ น้าๆ ห้องกล้อง

กระทู้นี้เป็นครั้งแรกของห้องกล้อง เลยครับ

มีโอกาสเล็กๆน้อยๆ ได้ไปส่องรถไฟ แถวๆบางซื่อหลังเลิกเรียน

ค่อยๆศึกษามุมมองจากในห้องกล้อง มาบ้างเล็กน้อย ปกติแล้วผมจะวนเวียนอยู่ แต่ห้องบลู ครับ เพราะชอบเที่ยวทางรถไฟ

วันนี้(4 สค. 55) เพิ่งทราบว่า น้าๆไปหัวลำโพงกันมา ผมมือใหม่ พลาดอย่างแรง

เลยขอแจมรถไฟ กับน้าๆ ด้วยนะครับ แต่ขอเป็น ต่างสถานที่ ต่างวัน ต่างเวลา มาให้ติชมกันครับ

จากคุณ : Sps-TE'
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 55 02:01:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com