Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ ร่วมด้วยช่วยลงกิฟตัดสินภาพ รวมพลคนรักการถ่ายภาพครั้งที่ 2 ชุดทที่ 1 จบหลังกล้อง @@@ ติดต่อทีมงาน

ขอเรียนเชิญเพื่อนร่วมลงกิฟภาพที่ชอบ ในหัวข้อ ชีวิต ความรัก ความทรงจำที่หัวลำโพง มีส่งมา 50 ภาพ

สืบเนื่องมาจากทริปเมื่อวันเสาร์ http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O12467264/O12467264.html

กติกา ขอนับจากจำนวนกิฟ ที่ได้สูงสุดเป็นผู้ชนะ ถ้ามีเสมอให้เสมอไปนะครับ แยกกัน ไม่เอามารวมกันนะครับ

เปิดให้ลงคะแนนได้ตั้งแต่บัดนี้จนถึง เที่ยงคืน วันพฤหัสบดีที่ 9 สิงหาคมศกนี้ เท่านั้น ประกาศผลเช้าวันเสาร์ที่ 11 สิงหาคมศกนี้

อย่าลืม ส่งภาพในหัวข้อเดียวกันมาอีก 1 ภาพ โปรเสสภาพได้ อย่าลงลายน้ำในภาพ ขอเป็นไฟล์ jpg เท่านั้น ใส่ชื่อ login ในชื่อไฟล์ภาพมาก็พอ ส่งมาที่ junsorn@hotmail.com หมดเขตเที่ยงคืนวันพุธที่ 8 สิงหาคมศกนี้ ช่วยบอกเพื่อนๆ ที่มาด้วยนะครับ

ช่วยกดโหวตกันขึ้นไปหน่อยนะครับ เดี๋ยวเพื่อนจะไม่เห็นกัน

สุดท้ายขอกราบขอบพระคุณ ผู้มีอุปการะคุณทุกๆ ท่าน ที่ทำให้เกิดทริปนี้ขึ้นมา หวังว่าคงไม่เบื่อกันซะก่อนนะครับ สวัสดี

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 55 16:43:39

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 55 08:16:50

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 55 11:47:14

แก้ไขเมื่อ 07 ส.ค. 55 23:28:46

แก้ไขเมื่อ 07 ส.ค. 55 09:10:44

จากคุณ : ohhayo
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 08:38:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com