Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((ตู้เอกสาร))) THE RED FAIRY TALE (Conceptual Pre-wedding) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีน้าๆทุกท่านครับ วันนี้ผมนำภาพพรีเวดดิ้งอีกหนึ่งคอนเซ็ปมาให้ชมกัน  งานชุดนี้ผมได้แรงบัลดาลใจมาจาก
หนังเรื่อง  Red ridding hood  ซึ่งเป็นหนังเกี่ยวกับนิทานเรื่องหนูน้อยหมวกแดง  ผมจึงลองดึง  idea และ Skin Tone ของ
หนังเรื่องนี้มาสร้างเป็น Theme งานพรีเวดดิ้งในสไตล์ของผม เมื่อนำ Concept คร่าวๆไปคุยกับลูกค้าแล้ว
ทุกคนเห็นตรงกันว่าน่าสนใจ เราจึงเริ่มหาข้อมูลเชิงลึก และเริ่ม Production งานทันที
ในส่วนเนื้อหาของงานชุดนี้ ผมคงไม่เล่าอะไรมากนะครับ ผมจะลองปล่อยให้ภาพเหล่านี้ เล่าเรื่องด้วยตัวของมันเอง
ขอต้อนรับเข้าสู่โลกจินตนาการของผม
เชิญเสพ...
Photography , Retouch , Make-up Artist , Hair Stylist : INSANE  STUDIO
Model : K.Buhn & K.Jee

จากคุณ : ตู้เอกสาร
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 09:24:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com