Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อ Canon G12 มาแล้วงงครับใช้ไม่ถูกทำไงดี ติดต่อทีมงาน

ความอย่ากได้ compact เห็นพี่ๆในนี้ว่าดี ก็เลยซื้อเจ้า canon G12 มามั่ง พอซื้อมาแล้วงงกับโหมดต่างๆ มันไงหว่า ได้แต่ ออโต้ อย่างเดียว funtion อื่นใช้ไม่ถูกว่ามันต่างกันไง ทำไงดีพี่ๆ ครั้น จะเรียนรู้ในนี้ เห็นแต่พี่ๆ โชว์แต่ภาพสวยๆ เราก็ได้แต่เออนะสวย แล้วเค้าใช้ ฟังชั่นไรน๊า งงชิปเป้ง มันมีหนังสือสอนการถ่ายภาพไม๊ครับ ครั้นอ่านคู่มือ ก็ไม่เข้าใจ เออแต่ว่าผมซื้อมาจากโลกกล้อง เราไปขออบรมกับแคนนอลได้ไม๊ครับของผม ปกศ หรือว่ามี CD สอนเฉพาะกล้องไม๊ครับขอบคุณพี่ๆที่แนะนำ

จากคุณ : นายมากมาย
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 55 09:00:18 A:223.207.88.252 X: TicketID:289460

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com