Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@@>>>Baby Marco in 1 Week*****7 Days 7 Color<<<@@@@@ ติดต่อทีมงาน

ตั้งชื่อ ซะ อังกิ๊ด อังกฤษ ในกระทู้ ขอไทยๆๆๆนะครับ
จำอดีต ตอนเด็กๆ สมัย ป.1 - ป.2 กันได้ไม๊ครับ  ช่วงเย็นๆก่อนกลับบ้าน กับครูประจำชั้นครับ

ณ โรงเรียนเทศบาล 2 วัดศรีบุรีรัตนราม (วัดเพรียว) อ.เมือง จ.สระบุรี  
ห้อง ป.1/2  คุณครูประจำชั้นของผม ผมจำท่านได้ดี  คุณครู อุมา  โรจนนิล (ดุมากๆ แต่กับผมใจดี  ผมศิษย์รัก อิอิ)

คุณครู อุมา : เอ้า! เด็กๆ ก่อนกลับบ้าน มาท่อง วันต่างๆใน 1 สัปดาห์ และ เดือนต่างๆใน 1 ปี กันก่อนนะจ๊ะ  เอาสักอย่าง 10 รอบนะ  
                 อ้า ! เด็กชาย อุทัย ( ผมเองครับ อิอิ) หนูท่องได้ นำเพื่อนๆท่องด้วย เริ่มได้

เด็กชาย อุทัย : ใน 1 สัปดาห์มี 7 วัน (เพื่อนท่องตาม)

1.วันอาทิตยื สีแดง

จากคุณ : <เป็นไท>
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 55 23:03:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com