Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Portrait หรือ Fashion ไม่แน่ใจ ... น้องNarzB ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้ตั้งกระทู้นานเลยค่ะ เพราะไม่ได้ออกไปถ่ายรูปบ่อยๆ
เราเป็นผู้หญิงอะนะ แอบรักสวยรักงามนิดนึง
ออกไปถ่ายรูปทีไรก็ตัวดำหน้าดำกลับมาทุกที
(แต่ใจก็ยังรักการถ่ายรูปอยู่น้า)

คราวนี้น้องที่รู้จักกันขอให้ช่วยถ่ายรูปเสื้อผ้าให้หน่อย
ก็เลยช่วยน้องเค้าถ่ายมา

ไอ้เราก็ไม่ใช่มืออาชีพ ถ่ายพอดูได้
เลยนำมาแบ่งปันให้น้าๆได้ติชมกันค่ะ

ดูเพลินๆ กันนะคะ
ติตากล้องได้ อย่าติแบบนะจ๊ะ

จากคุณ : ดีกว่านี้ก็นางฟ้าแล้ว
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 55 12:38:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com